Staff List

शाला समिती
1. डॉ माधवी मेहेंदळे
अध्यक्ष
2. श्रीमती चित्रा नगरकर
महामात्रा
3. डॉ मानसी भाटे
महामात्रा
4. डॉ भरत व्हनकटे
सदस्य
5. श्री जगदिश मालखरे
सदस्य
6. श्रीमती पूजा जोग
सचिव
7. श्रीमती सावित्री पाटील
शिक्षक प्रतिनिधी
8. श्री अजित शेंडकर
शिक्षकेतर प्रतिनिधी
9. श्री प्रकाश मारणे
निमंत्रित

 

शालेय पदाधिकारी
1. श्रीमती पूजा जोग
मुख्याध्यापिका
2. श्री अनंत कुलकर्णी
उपमुख्याध्यापक
3. श्री श्याम नांगरे
पर्यवेक्षक
4. श्री संदीप पवार
पर्यवेक्षक

 

माध्यमिक विभाग अनुदानित
1. श्रीमती अश्विनी  प्रकाश मारणे
संगणक निदेशक
2. श्री अद्वैत जगधने
सहा. शिक्षक
3. श्रीमती मंजिरी पाटील
सहा. शिक्षक
4. श्रीमती रेखा रायपूरकर
सहा. शिक्षक
5. श्रीमती सविता हिले
सहा. शिक्षक
6. श्रीमती स्नेहा मुदगल
सहा. शिक्षक
7. श्री रवींद्र उराडे
सहा. शिक्षक

 

माध्यमिक विभाग - विना अनुदानित
1. श्री गजानन पाटील
सहा. शिक्षक
2. श्री भाऊसाहेब मार्तंड
सहा. शिक्षक
3. श्रीमती वैशाली शिंदे
सहा. शिक्षक
4. श्रीमती शितल मार्तंड
शिक्षण सेवक
5. श्रीमती सुषमा पाटील
शिक्षण सेवक
6. श्री विश्वास गुरव
शिक्षण सेवक
7. श्री तुकाराम जंगले
शिक्षण सेवक
8. श्री प्रशांत जोशी
शिक्षण सेवक
9. श्रीमती अश्विनी गाभणे
शिक्षण सेवक
10. श्री कृष्णा हनवते
शिक्षण सेवक
11. श्रीमती प्रमिला महाले
शिक्षण सेवक
12. श्री विजय लोंढे
शिक्षण सेवक

 

उच्च माध्यमिक विभाग - अनुदानित
1. श्रीमती रुपली लडकत
सहा. शिक्षक
2. श्री रमेश बडे
सहा. शिक्षक
3. श्रीमती सावित्री पाटील
सहा. शिक्षक
4. श्री महेश कोतकर
सहा. शिक्षक
5. श्री प्रमोद झुरमुरे
सहा. शिक्षक
6. श्री अद्वैत जगधने
सहा. शिक्षक (C.H.B)

 

उच्च माध्यमिक विभाग - विना अनुदानित
1. श्री राजू राठोड
शिक्षण सेवक
2. श्री प्रदीप कुऱ्हाडे
शिक्षण सेवक
3. श्रीमती सारिका निकम
शिक्षण सेवक
4. श्री संदीप मते
शिक्षण सेवक

 

सैन्य प्रशिक्षण विभाग
1. ऑन. कॅप्टन. चंद्रकांत गोविंद बनसोडे
शिक्षण निदेशक
2.  ऑन. लेफ्टनंट. सुभेदार मेजर ज्ञानदेव दगडू गुंड
शिक्षण निदेशक
3. संदीप आबाजी आहेर  (Ex. नायक)
शिक्षण निदेशक
4.  गजानन पाडुरंग माळी (Ex. हवालदार)
शिक्षण निदेशक

 

कार्यालयीन कर्मचारी
1. श्री प्रकाश मारणे
कनिष्ठ लिपीक
2. मनोजकुमार शिंदे
कनिष्ठ लिपीक
3. श्री अजित शेंडकर
सेवक(प्रयोगशाळा परिचर)
4. श्री पोपट कानगरे
सेवक
5. श्रीमती सविता थोपटे
प्रयोगशाळा सहाय्यक
6. श्री योगेश गवळी
प्रयोगशाळा सहाय्यक
7. श्री राहुल रोकडे
सेवक
8. श्रीमती धनश्री महामुनी
अर्धवेळ ग्रंथपाल

 

छंद वर्ग व अन्य  प्रशिक्षण विभाग
1. श्री गुणेश पुरंदरे
अश्वारोहण प्रशिक्षक
2. श्री विक्रम मराठे
कराटे  प्रशिक्षक
3. श्रीमती माधुरी आवटे
धनुर्विद्या प्रशिक्षक
4. श्री शिवराम हाके
चित्रकला प्रशिक्षक
5. श्री अजय पराड
संगीत प्रशिक्षक
6. श्री मयूर सगरी
घोष प्रशिक्षक
7. श्री पराग जहागिरदार
प्रकल्प प्रशिक्षक

 

वसतिगृह विभाग
1. श्रीमती रेखा भोईटे
मेट्रन
2. श्रीमती अर्चना ढमाले
मेट्रन
3. श्रीमती रेखा पवार
मेट्रन
4. श्रीमती हेमलता क्षीरसागर
मेट्रन
5. श्रीमती शितल आराध्ये
मेट्रन
6. श्रीमती कमल ठोंबरे
मेट्रन
7. श्रीमती रोहिणी चव्हाण
मेट्रन
8. श्रीमती संगिता गावित
मेट्रन
9. श्रीमती वर्षा अष्टपुत्रे
मेट्रन
10. श्रीमती अंजली अधवडे
मेट्रन
11. श्रीमती संगिता मरगळे
मेट्रन
12. श्रीमती साधना जाधव
मेट्रन
13. श्रीमती शैला सरोदे
मेट्रन

 

व्यवस्थापन व मेस विभाग
1. श्री समिर जाधव
सहा. व्यवस्थापक
2. श्री विजय चक्रवर्ती
सेवक
3. श्री संजय वाळिंबे
मेस विभाग प्रमुख

Principal

Mrs. Pooja Jog

Qualification – M.A., B.Ed.

Address-
Principal’s Residence
Maharashtra Education Society,Gut No. 80/C, At – Kasaramboli,
Post- Pirangut, Tal- Mulshi,
Dist - Pune 412115
Contact no - +02064701661

Staff

Secondary Teaching Staff

Junior College Teaching Staff

Peon Staff

Matrons Staff

Lab Assistants

JoomShaper